గ్రాండ్ ప్రిక్స్ అవార్డు విజేత

గాబ్రియేల్ ఫిగ్యురెడో (18), జాన్ క్రాంకో స్కూల్, జర్మనీ

ఈ వారం, యూత్ అమెరికా గ్రాండ్ ప్రిక్స్ ఫైనల్స్ కోసం న్యూయార్క్ నగరంలో 1,000 మందికి పైగా యువ ఆశావహులు గుమిగూడారు, ప్రపంచంలోని కొన్ని అగ్రశ్రేణి బ్యాలెట్ పాఠశాలలు మరియు సంస్థలకు స్కాలర్‌షిప్‌లు మరియు కాంట్రాక్టుల కోసం పోటీపడే అవకాశం ఇచ్చారు. సుమారు 85 మంది నృత్యకారులు లింకన్‌లో జరిగిన చివరి రౌండ్‌లో పాల్గొన్నారుసెంటర్ డేవిడ్ హెచ్.కోచ్ థియేటర్ బుధవారం. నేడు, ది YAGP యొక్క 20 వ వార్షికోత్సవం వద్ద ఒక ముగింపు వచ్చిందిపోటీ అవార్డుల వేడుక. ఎవరు గెలిచారో తెలుసుకోవడానికి చదవండి!


నుండి వైవిధ్యంలో గాబ్రియేల్ ఫిగ్యురెడో రేమండ



VAM ప్రొడక్షన్స్, మర్యాద YAGP

గాబ్రియేల్ ఫిగ్యురెడో (18), జాన్ క్రాంకో స్కూల్, జర్మనీ

సీనియర్ మహిళలు

నుండి వైవిధ్యంలో గ్రేస్ కారోల్ పాకిటా

VAM ప్రొడక్షన్స్, మర్యాద YAGP

1 వ స్థానం: గ్రేస్ కారోల్ (15), తాన్య పియర్సన్ అకాడమీ, ఆస్ట్రేలియా

డ్యాన్స్ యొక్క అన్ని సిద్ధంగా ప్రపంచం

2 వ స్థానం: యాజ్మిన్ వెర్హాజ్ (16), బ్యాలెట్ స్కూల్ థియేటర్ బాసెల్, స్విట్జర్లాండ్

3 వ స్థానం: అరియాన్నా క్రోసాటో న్యూమాన్ (16), డాన్జైరా ప్రొఫెషనల్ బ్యాలెట్ స్కూల్, పెరూ

సీనియర్ పురుషులు

నుండి వైవిధ్యంలో జున్సు లీ గ్రాండ్ పాస్ క్లాసిక్

VAM ప్రొడక్షన్స్, మర్యాద YAGP

1 వ స్థానం: జున్సు లీ (16), కొరియా నేషనల్ యూనివర్శిటీ ఆఫ్ ఆర్ట్, దక్షిణ కొరియా

2 వ స్థానం: ఫ్రాన్సిస్కో గోమ్స్ (15), అకాడెమియా అన్నారెల్లా, పోర్చుగల్

3 వ స్థానం: జోక్విన్ గౌబెకా (16), కారీ బ్యాలెట్ కన్జర్వేటరీ, అర్జెంటీనా

3 వ స్థానం: హెరాల్డ్ మెండెజ్ (17), ది సరసోటా క్యూబన్ బ్యాలెట్ స్కూల్, క్యూబా

యూత్ గ్రాండ్ ప్రిక్స్ విజేత

నుండి వైవిధ్యంలో డారియన్ సెల్మాన్ హంసల సరస్సు

VAM ప్రొడక్షన్స్, మర్యాద YAGP

డారియన్ సెల్మన్ (14) , లాస్ ఏంజిల్స్ బ్యాలెట్ అకాడమీ, USA

జూనియర్ మహిళలు

నుండి వైవిధ్యంలో రెబెకా అలెగ్జాండ్రియా హడిబ్రోటో హార్లేక్వినేడ్

VAM ప్రొడక్షన్స్, మర్యాద YAGP

1 వ స్థానం: రెబెకా అలెగ్జాండ్రియా హడిబ్రోటో (12), మల్రుపి డాన్స్ అకాడమీ, ఇండోనేషియా

2 వ స్థానం: అవా అర్బకిల్ (14), ఎలైట్ క్లాసికల్ కోచింగ్, యుఎస్ఎ

3 వ స్థానం: మాడిసన్ బ్రౌన్ (13), లెంట్స్ డాన్స్ కంపెనీ, యుఎస్ఎ

జూనియర్ మెన్

నుండి వైవిధ్యంలో మిషా బ్రోడెరిక్ డయానా మరియు ఆక్టియోన్

VAM ప్రొడక్షన్స్, మర్యాద YAGP

1 వ స్థానం: మిషా బ్రోడెరిక్ (13), మాస్టర్ బ్యాలెట్ అకాడమీ, యుఎస్ఎ

2 వ స్థానం: బ్రెజిల్‌లోని సావో విసెంటెకు చెందిన ఆండ్రీ జీసస్ (13), బాలే జోవెమ్

3 వ స్థానం: సీంగ్మిన్ లీ (14), సున్హ్వా ఆర్ట్స్ మిడిల్ స్కూల్, దక్షిణ కొరియా

ప్రత్యేక అవార్డులు

నుండి వైవిధ్యంలో జోవో విటర్ డా సిల్వా కొప్పాలియా

VAM ప్రొడక్షన్స్, మర్యాద YAGP

ఎక్సలెన్స్ కోసం షెల్లీ కింగ్ అవార్డు: సమ్మర్ డువిస్టిన్ (12), క్లాసికల్ కోచింగ్ ఆస్ట్రేలియా, ఆస్ట్రేలియా

గ్రిష్కో మోడల్ సెర్చ్ అవార్డు: అవా అర్బకిల్ (14), ఎలైట్ క్లాసికల్ కోచింగ్, యుఎస్ఎ

కళాత్మకతకు నటాలియా మకరోవా అవార్డు: అనస్తాసియా పోల్ట్నికోవా (17), బోల్షోయ్ బ్యాలెట్ అకాడమీ, రష్యా

డాన్స్ యూరప్ అవార్డు: గాబ్రియేల్ ఫిగ్యురెడో (18), జాన్ క్రాంకో స్కూల్, జర్మనీ

కళాత్మకతకు మేరీ డే అవార్డు : జోవో విటర్ డా సిల్వా (15), బ్యాలెట్ వోర్టిస్, బ్రెజిల్

అత్యుత్తమ కొరియోగ్రాఫర్ అవార్డు: మైకో మియాచి మరియు క్రిస్టినా బుక్కీ, యారిటా యు బ్యాలెట్ స్టూడియో, జపాన్

అత్యుత్తమ ఉపాధ్యాయ అవార్డు: మరియెలెనా రూయిజ్, కారీ బ్యాలెట్ కన్జర్వేటరీ, USA