నృత్య పోటీ మరియు కన్వెన్షన్ గైడ్


అత్యుత్తమ నృత్య పోటీలు మరియు సమావేశాల యొక్క మా సమగ్ర జాబితా, అన్ని అద్భుతమైన వివరాలతో మీరు అద్భుతమైన సీజన్‌ను ప్లాన్ చేయాలి. క్రింద అన్వేషించండి! 24 ఏడు డాన్స్ కన్వెన్షన్ డైరెక్టరు: డానీ వాలెస్ 818-432-6085info@24sevendance.com24sevendance.com పోటీ వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, ఐ, జె, ...

అత్యుత్తమ నృత్య పోటీలు మరియు సమావేశాల యొక్క మా సమగ్ర జాబితా, అన్ని అద్భుతమైన వివరాలతో మీరు అద్భుతమైన సీజన్‌ను ప్లాన్ చేయాలి. క్రింద అన్వేషించండి!




24 ఏడు నృత్య సమావేశం

దర్శకుడు: డానీ వాలెస్



818-432-6085

info@24sevendance.com



24sevendance.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్, ఎంటి, టి, స్పెక్ వయసు విభాగాలు: సైడ్‌కిక్ (5-7), మినీ (8-10), జూనియర్ (11-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-18), ఓపెన్ (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 30-జూలై 7, లాస్ వెగాస్, ఎన్వి జూలై 13-19, ఓర్లాండో , ఎఫ్‌ఎల్ క్లాసులు అందిస్తున్నాయి



కన్వెన్షన్

తరగతులు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, టి, టు పాపులర్ బోధకులు: కైలా కల్బ్‌ఫ్లీష్, టివిచ్, అల్లిసన్ హోల్కర్, బ్రూక్ పియరోట్టి, ఫ్రాన్సిస్కో గెల్లా, లారెన్ ఆడమ్స్ పెర్ఫార్మెన్స్ క్లాస్ డివిజన్లు: వయసు


బ్రాడ్వే ఇంక్ యాక్సెస్.

దర్శకుడు: రాన్ డెవిటో

516-640-8023

accessbway@aol.com

accessbroadway.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, I, J, L, M, MT, O, T, V, SPEC వయస్సు విభాగాలు: బిగినర్స్ / ఇంటర్మీడియట్: 6 & బిగినర్స్ / ఇంటర్మీడియట్ & అడ్వాన్స్డ్: 7-8, 9-10 , 11-12, 13-15, 16-19 గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 2-7, కేప్ మే, NJ తరగతులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AC, AUD, C, H, J, L, MT, T ప్రముఖ బోధకులు: అలైనా హూలిహాన్, యాష్లే అంబర్, బాబీ క్లార్క్, థామ్ లేక్, జేమ్స్ ప్యాట్రిక్ మోరన్, తేజ్ యాన్సీ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


యాక్ట్ 1 టాలెంట్

దర్శకుడు: కేటీ రుస్టోవిచ్

909-360-3455

info@act1talent.com

act1talent.com

పోటీ

వయస్సు విభాగాలు: స్పాట్‌లైట్ స్థాయి (నిర్దిష్ట & ప్రత్యేక అవసరాలు) పరిదృశ్యం (బిగినర్స్) మొదటి చట్టం (ఇంటర్మీడియట్), & రెండవ చట్టం (అధునాతన): మినీ (5 & అండర్), పెటిట్ (6-8), జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-18), వయోజన (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి

తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి


ఆడ్రినలిన్ డాన్స్ ఇంక్.

దర్శకుడు: జెరెమీ కీటన్

866-695-4144

info@adrenalinedance.com

adrenalinedance.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, ఓ, టి ఏజ్ డివిజన్లు: స్పార్క్స్ (5-7), మినీ (8-10), జూనియర్ (11-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ ( 16-19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 29-జూలై 5, లాస్ వెగాస్, ఎన్వి జూలై 10-16, ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్ తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: B, C, H, J, L, MT, N, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: జాసన్ అంబ్రోస్, క్రిస్ జాకబ్‌సెన్, కరోలిన్ లూయిస్-జోన్స్, నిక్ డైనకోలాంజెలో, నిక్ బాస్, మార్సియా లేన్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


అలోహా డాన్స్ కన్వెన్షన్

దర్శకుడు: సునియో కవనాబే

808-924-4278

asakamoto@jtb-hawaii.com

hawaii-event.com/en/archives/event/3173

పోటీ

వర్గం: బి, సి, డిటి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్, ఓ, పిహెచ్, టి 2018 జాతీయులు: హోనోలులు, హెచ్‌ఐ

కన్వెన్షన్

తరగతులు: డిటి, ఇ, హెచ్, ఎల్, ఎమ్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ క్లాస్ డివిజన్లు: ఎబిలిటీ


అమెరికన్ ఆల్-స్టార్, LLC

దర్శకుడు: క్రిస్టెన్ రాప్

985-951-8600

kristen@americanallstar.com

americanallstar.com

పోటీ

వర్గాలు: డిటి, హెచ్, జె, ఓ, స్పెక్ వయసు విభాగాలు: జూనియర్ హై (గ్రేడ్ 4-8), హైస్కూల్ (9-12 గ్రేడ్), కాలేజీ గ్రూప్ సైజు డివిజన్లు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న గ్రూప్, పెద్ద గ్రూప్ 2018 జాతీయులు : ఫిబ్రవరి 11, ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్ ఇండిపెండెంట్ ఎంట్రీలు


అమెరికన్ బ్యాలెట్ పోటీ

దర్శకుడు: కేథరీన్ కెర్స్టన్

970-376-2607

idea.abc@gmail.com

americanballetcompetition.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, ఎం వయసు విభాగాలు: డివిజన్ I (9-11), డివిజన్ II (12-14), డివిజన్ III (15-20) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం 2018 జాతీయులు : టిబిడి క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

ప్రముఖ బోధకులు: దిన్నా జార్న్, ఎరిక్ వియుడెస్, జేమ్స్ అడి, కేథరీన్ కెర్స్టన్, రేమండ్ వాన్ మాసన్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


అమెరికన్ డాన్స్ అవార్డులు

దర్శకుడు: గ్లోరియా జీన్ క్యూమింగ్

203-985-8144

గ్లోరియాజీన్ @ అమెరికాకాండెన్స్
అవార్డులు.కామ్

americandanceawards.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎం, ఎంటి, ఓ, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: సిక్స్ & అండర్ (4-6), యంగ్ (7-9), జూనియర్ (10-12) , టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-21), వయోజన (22+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 8-14, హాలీవుడ్ బీచ్, FL తరగతులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: ఎ, బి, సిపి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎమ్, ఎంటి, పిఎ, పి, టి ప్రముఖ బోధకులు: నిక్ ఆంథోనీ, అంబర్ పెర్కిన్స్, నోయెల్ బజాండాస్, కెసి కాస్టెల్లనో


అపెక్స్ చీర్ మరియు డాన్స్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లు

దర్శకులు: కోరీ మోరెట్జ్, జిమ్ వార్గ్నియర్, & రెబెకా వుడ్సన్

866-223-8148

becky@apexchampionships.com

apexchampionships.com

పోటీ

వర్గాలు: CHE, DT, H, J, L, O వయసు విభాగాలు: చిన్న (6 & అంతకన్నా తక్కువ), మినీ (7-8), యువత (9-11), జూనియర్ (12-14), సీనియర్ (15-17) , ఓపెన్ (17+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం 2018 జాతీయులు: ఏప్రిల్ 21, ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్ ఇండిపెండెంట్ ఎంట్రీలు


ఆర్ట్ ఆఫ్ మూవ్మెంట్ డాన్స్ కన్వెన్షన్

దర్శకులు: రాబర్ట్ ప్రెస్కోట్ లీ & మైకీ ట్రాసోరస్ 562-275-2032

info@artofmovement.dance

artofmovement.dance

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్, ఎమ్, ఎంటి, ఓ, టి ఏజ్ డివిజన్లు: న్యూబీస్ (4-6), మినిస్ (7-9), జూనియర్స్ (10-12), టీనేజ్ (13-15 ), సీనియర్స్ (16-18), ఉపాధ్యాయులు (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, COND, C, F, H, J, L, T, TECH ప్రముఖ బోధకులు: జాక్ సాండర్స్, స్కాటీ న్గుయెన్, మెలోడీ లాకాయంగా, జోసీ వాల్ష్, మొయిసెస్ పారా, రెనీ బాల్డ్విన్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


కళాత్మక నృత్య మార్పిడి

దర్శకుడు: జువాన్ బోరోనా

516-749-8975

info@artisticdanceexchange.com

artisticdanceexchange.com

పోటీ

వయస్సు విభాగాలు: బంగారు స్థాయి (అనుభవశూన్యుడు) & ప్లాటినం స్థాయి (ఇంటర్మీడియట్-అడ్వాన్స్డ్): మినిస్
(5-7), జూనియర్స్ (8-11), టీనేజ్ (12-15), సీనియర్స్ (16-17), పెద్దలు (18+)
సమూహ పరిమాణ విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 5-8, వర్జీనియా బీచ్, VA తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: A, AUD, B, CP, COND, C, DT, F, H, J, L, M, MT, N, PC, PA, T, TO, TECH, VAR, V, SPEC ప్రముఖ బోధకులు: థెరిసా స్టోన్ , మాట్ స్టెఫనినా, డేవిడ్ మూర్, మొల్లీ గ్రే, అలెక్స్ వాంగ్, టామ్ రిచర్డ్సన్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు
అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


ఆర్టిస్ట్స్ సింప్లీ హ్యూమన్

దర్శకుడు: బ్రహం లోగాన్
క్రేన్

855-ASH- డాన్స్

info@ashproductions.com

ashdance.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్, ఎమ్, ఎంటి, ఓ, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: మినీ మూవర్స్ (4-6), ఆర్టిస్ట్స్ ఇన్ ట్రైనింగ్ (7-9), ఇంటర్మీడియట్ (10-14), అధునాతన (15+) సమూహ పరిమాణ విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 25, ఓర్లాండో,
FL తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, C, F, H, J, MT, PC, T, TO ప్రముఖ బోధకులు: లిసెట్ బస్టామంటే, జూడీ రైస్, గ్రెగ్ రస్సెల్, జోజో గోమెజ్, రూడీ అబ్రూ, డెస్మండ్ రిచర్డ్సన్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


తెరవెనుక ప్రదర్శన కళల పోటీ

దర్శకులు: కాథీ & తారా

866-807-9298

backstagecomp@aol.com

backstageperformingarts
పోటీ.కామ్

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V
వయస్సు విభాగాలు: మినీ (4 & అండర్) (5-6), పెటిట్ (7-8), జూనియర్ (9-10) (11-12), టీన్ (13-14) (15-16), సీనియర్ (17- 19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 9-12, హెర్షే, పిఏ తరగతులు అందించబడ్డాయి


జాతీయ ప్రతిభ పోటీని నమ్మండి

దర్శకుడు: మాట్ డిల్లార్డ్

844-737-3737

info@believetalent.com

నమ్మకం

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V, SPEC వయస్సు విభాగాలు: బిగినర్స్, ఇంటర్మీడియట్, అడ్వాన్స్డ్: మినీ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-19) అధునాతన: వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 27 , ఓషన్ సిటీ, ఎండి క్లాసులు అందించే స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న క్లాస్ డివిజన్లు: వయసు


బెల్లామోక్సీ డాన్స్

దర్శకుడు: ఆష్లీ కీఫర్

info@bellamoxi.com

bellamoxi.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్, ఎం, ఎంటి, ఓ, పి, టి, వి వయసు విభాగాలు: మినీ (7-9), జూనియర్ (10-12), టీన్ (13-15) , సీనియర్ (16-18), ప్రోస్ (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: టిబిడి, ఫీనిక్స్, ఎజెడ్ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AC, AUD, B, CP, COND, C, H, J, L, M, MT, PC, PA, P, P, T, TO, TECH ప్రసిద్ధ బోధకులు: అలెక్స్ లిటిల్, డస్టి బటన్, బ్రాండన్ డుమ్లావ్, మాథ్యూ ప్రెస్కోట్, ఆండ్రూ డ్రోస్ట్, కామెరాన్ లీ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న క్లాస్ డివిజన్లు: వయసు


బియాండ్ ది స్టార్స్

దర్శకులు: గిన్ని ఫాబెల్ & నిక్కి టెన్నెంట్ 609-259-8760

సమాచారం @ మించినది
పోటీ.కామ్

beyondthestarscompetition.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, టి స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


బూగీ ఫీవర్ USA

దర్శకులు: విల్ షోవర్ & రాబీ ఆండర్సన్ 877-647-7326

info@dancemachineonline.com

boogiefeverdance.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, హెచ్, జె,
L, M, MT, O, PH, P, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: చిన్న (6 & అంతకన్నా తక్కువ), ఎలైట్ (20+) వినోదం,
ఇంటర్మీడియట్, & అడ్వాన్స్డ్: మినీ
(7-8), పెటిట్ (9-10), జూనియర్ (11-12), టీన్ (13-14), సీనియర్ (15-19)
సమూహ పరిమాణ విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు:
జూన్ 14, రాక్ హిల్, ఎస్సీ


BOUNCE!

దర్శకులు: క్రిస్టోఫర్ రెచియా, కింబర్లీ రెచియా, & రోజర్ సి. జెఫ్రీ 732-664-8170

bouncecompetition@gmail.com

bouncecompetition.com

పోటీ

సమూహ పరిమాణ విభాగాలు: సోలో,
ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్దది
group, line, production 2018 జాతీయులు: ఈస్ట్ బ్రున్స్విక్, NJ క్లాసులు అందిస్తున్నాయి
స్వతంత్ర ఎంట్రీలు

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AC, B, COND, C, H, J, L, M, PC, T ప్రసిద్ధ బోధకులు: థాంగ్ డావో, ఎసి సియుల్లా, లిసా హాప్కిన్స్, డారెల్ గ్రాండ్ మౌల్ట్రీ, యాంట్‌బూగీ, జెన్నిఫర్ గోలోంకా పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


బ్రేవో! జాతీయ నృత్య మరియు ప్రతిభ పోటీ

దర్శకుడు: బ్రెండన్ సి. బుకానన్

877-272-8641

info@bravocompetition.com

bravocompetition.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్,
J, L, M, MT, O, P, V, SPEC
వయస్సు విభాగాలు: ఓ! వెర్చర్ స్థాయి (అనుభవశూన్యుడు) & ఎంకోర్! స్థాయి (ఇంటర్మీడియట్): పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-19) బ్రావో! స్థాయి (పోటీ): పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-11),
టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-19), పెద్దలు
(20 & అంతకంటే ఎక్కువ) సమూహ పరిమాణం
విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి స్వతంత్ర ఎంట్రీలు


కాథీ రో యొక్క అల్టిమేట్ డాన్స్

దర్శకుడు: కాథీ రో

269-664-5437

cathyroe1@aol.com

cathyroe.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎం, ఎంటి, ఓ, పి, టి, వి వయసు విభాగాలు: మినిస్ (7 & అండర్), పెటిట్ (8-9), జూనియర్ (10-12) , టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-19), పెద్దలు (20+), ప్రో-యామ్ గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: మాసన్, ఓహెచ్ ఇండిపెండెంట్ ఎంట్రీలు


సెలబ్రేషన్ టాలెంట్ పోటీ

దర్శకులు: మిచెల్ & రాబిన్ డెట్విల్లర్ 888-610-8882

info@celebrationtalent.com

Celerationtalent.com

పోటీ

వయస్సు విభాగాలు: రైజింగ్ స్టార్స్ (బిగినర్స్ / ఇంటర్మీడియట్) & షైనింగ్ స్టార్స్ (అడ్వాన్స్డ్): పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-19) అడల్ట్ (20+) గ్రూప్ పరిమాణ విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, పంక్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 24-29, ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్ జూలై 11-16, విస్కాన్సిన్ డెల్స్, WI తరగతులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: బి, సి, ఎఫ్, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, టి స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


ప్రముఖ నృత్య పోటీలు & సమావేశాలు

దర్శకుడు: డ్రూ ఫిలిప్

480-706-8888

Celebrity@dancecelebrity.com

dancecelebrity.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, CHE, C, J, H, L, O, PH, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: మినీ (3-4), ప్రీ-జూనియర్ (5-6), జూనియర్ (7-8), ఇంటర్మీడియట్ (9-10), ప్రీటీన్ (11-12), టీన్ (13-14), సీనియర్ (15-16), ప్రీమియర్ (17-19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 22-28, సముద్ర తరగతుల జాతీయులు స్వతంత్ర ప్రవేశాలను అందించారు

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AC, AUD, B, COND, C, F, H, J, L, MT, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: అడే ఒబయోమి, క్యాట్ కోగ్లియాండ్రో, చెల్సియా థెడింగా, టోనీ ఇలియట్, మాకస్ జోన్స్, ఎలియానా గిరార్డ్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


CNADM
(చికాగో నేషనల్ అసోసియేషన్ ఆఫ్ డాన్స్ మాస్టర్స్)

దర్శకుడు: కాథీ వెలాస్కో

815-397-6282 dance@cnadm.com

cnadm.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, హెచ్, జె, ఎల్, ఓ, టి వయసు విభాగాలు: మినీ (7-9), జూనియర్ (10-12), ఇంటర్మీడియట్ (13-14), సీనియర్ (15+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం 2018 జాతీయులు: జూలై 23, రాక్‌ఫోర్డ్, IL తరగతులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎం,
MT, PC, T, TO పాపులర్ బోధకులు: కొన్నీ ఫాగన్-స్వీనీ, టామ్ అలెగ్జాండర్, మెలిస్సా ఆండర్సన్, జెరెమీ ప్లమ్మర్,
నిక్ పుపిల్లో, స్టేసీ జో కెల్లర్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


క్యూ ది మ్యూజిక్

దర్శకుడు: క్రిస్టినా గియోర్డానో

215-605-7546 info@ctmdance.com

ctmdance.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, CHE, C, H, J, L, M, MT, O, P, T వయసు విభాగాలు: అనుభవం లేనివారు, ఇంటర్మీడియట్, & పోటీ: మినీ (7 & అంతకన్నా తక్కువ), పెటిట్ (8-9), జూనియర్ (10-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ టీన్ (16-18), వయోజన (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి తరగతులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: బి, హెచ్, జె, ఎల్, టి పాపులర్ బోధకులు: హోలీ ఫస్కో, రాబిన్ పాస్‌మోర్, మిచెల్ ఫిగ్యురెడో, బ్రిడ్జేట్ హోమ్స్, డానా తవారెస్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


డాన్స్ అవార్డులు

దర్శకులు: గిల్ స్ట్రోమింగ్,
రే లీపర్, & డానీ వాలెస్

818-432-1234 x115

info@thedanceawards.com

thedanceawards.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్, ఎంటి, టి, స్పెక్ వయసు విభాగాలు: పీవీ (5-7), మినీ (8-10), జూనియర్ (11-12), టీన్ (13-15 ), సీనియర్ (16-18), ఓపెన్ (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 30-జూలై 7, లాస్ వెగాస్, ఎన్వి జూలై 13-19 , ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్ క్లాసులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: B, C, H, J, L, MT, T, TO ప్రముఖ బోధకులు: ఫ్రాన్సిస్కో గెల్లా, మాండీ మూర్, మియా మైఖేల్స్, డెనిస్ వాల్, ఆంథోనీ మోరిగెరాటో, టి విచ్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


డాన్స్ చాంప్స్

దర్శకులు: సందీ కెల్లర్ & చార్లీన్ ఫాంటస్మా 816-452-1440

sandee@dancechampsevents.com

dancechampsevents.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎమ్, ఎంటి, ఓ, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: పెటిట్స్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-11), టీనేజ్ (12-15), సీనియర్స్ (16-18) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: టిబిఎ, కాన్సాస్ సిటీ, ఎంఓ


డాన్స్ ఎడ్యుకేటర్స్ ఆఫ్ అమెరికా, ఇంక్.

దర్శకులు: ఫ్రాన్ పీటర్స్ & స్టీఫెన్ బాల్ 914-636-3200 x100

info@dancedea.com

dancedea.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, O, P, T, V వయసు విభాగాలు: స్మాల్ ఫ్రై (8 & అండర్), జూనియర్ (9-10), ప్రీటీన్ (11-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-19), విస్తరించిన సీనియర్ (20-24), వయోజన (25+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 2018, వెస్ట్ పామ్ బీచ్, ఎఫ్ఎల్ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: A, AUD, B, COND,
C, H, J, L, MT, P, T, TO, TECH, VAR, V ప్రసిద్ధ బోధకులు: జువాన్ సాంచెజ్, స్కాట్ ఫౌలర్,
డ్రూ బర్గెస్, కెసి కాస్టెలానో,
టాడ్ షాంక్స్, ఎరిక్ సరడ్‌పాన్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


నృత్య వ్యక్తీకరణలు

దర్శకుడు: కాథీ టుబోలినో

215-356-2139 tkat5678@aol.com

danceexpressionscompetition.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, O, P, SC, T వయసు విభాగాలు: బిగినర్స్, ఇంటర్మీడియట్, & అడ్వాన్స్డ్: 5-6, 7-8, 9-10, 11-12 , 13-14, 15-16, 17+ గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి స్వతంత్ర ఎంట్రీలు స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


డాన్స్ మెషిన్ ANDC

దర్శకుడు: విల్ షవర్

877-647-7326

info@dancemachineonline.com

dancemachineonline.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, O, PH, P, T, SPEC
వయస్సు విభాగాలు: స్థాయిలు లేవు: చిన్నవి
(6 & అండర్), ఎలైట్ (20) రిక్రియేషనల్, ఇంటర్మీడియట్, & అడ్వాన్స్డ్: మినీ (7-8), పెటిట్ (9-10), జూనియర్ (11-12), టీన్ (13-14), సీనియర్ (15-19) ) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 20, రాక్ హిల్, ఎస్సీ


డాన్స్ ఓవేషన్స్, LLC

దర్శకుడు: అన్నే-మేరీ పెట్రికోన్

603-347-1063

danceovations@gmail.com

danceovations.net

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, O, P, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: వినోదం & పోటీ: 6 & లోపు, 7-9, 10-12, 13-15, 16- 19 వినోద, పోటీ, & ప్రో: 20+ సమూహ పరిమాణ విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 26, హన్నిస్ (కేప్ కాడ్), ఎంఏ తరగతులు అందించబడ్డాయి


డాన్స్ పవర్ పోటీలు

దర్శకుడు: డారిల్ హాడ్జిన్స్

800-418-9460

info@dancepower.com

dancepower.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, P, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: డివిజన్ I (0-2 సంవత్సరాల శిక్షణ), డివిజన్ II (3-5 సంవత్సరాల శిక్షణ), డివిజన్ III (6+ సంవత్సరాల శిక్షణ) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


డాన్స్ రేజ్

దర్శకులు: రోషెల్ ఇంగ్ & టెస్సా మెక్‌డెర్మాట్ 289-921-5501

thedancerage@gmail.com

thedancerage.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, P, T, V వయసు విభాగాలు: అనుభవం లేనివారు, పోటీ స్థాయి 1, & పోటీ స్థాయి 2: మంచ్కిన్ (6 & అంతకన్నా తక్కువ), మినీ (7-9), జూనియర్ (10-12), ఇంటర్మీడియట్ (13-15), సీనియర్ (16-19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్ , ఉత్పత్తి తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: A, AC, AUD, B, COND, C, DT, E, F, H, J, L, M, MT, PC, P, T, TO, TECH, VAR, V, SPEC Performance Opps
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


నృత్య విప్లవం

దర్శకుడు: మిచెల్ బ్రోగన్

817-251-9898

info@dance-revolution.com

dance-revolution.com

కన్వెన్షన్

తరగతులు: బి, సి, ఎఫ్, హెచ్, జె, ఎల్,
MT, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: విన్సెంట్ హార్డీ, ట్రెవర్ పార్మెంటియర్, మిస్టి రాస్కాన్ స్మిత్, మిస్టి లౌన్, మార్క్ వేన్, మేగాన్ వాల్డ్రాన్ పెర్ఫార్మెన్స్ Opps స్కాలర్‌షిప్‌లు
అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం / వయస్సు


డాన్స్ షోకేస్ USA

దర్శకుడు: గ్లెండా బోయెనిగ్

817-572-6617

glenda@danceshowcaseusa.com

danceshowcaseusa.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, J, L, M, MT, O, PH, P, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: క్రిస్టల్ స్థాయి (బిగినర్స్ / రిక్రియేషనల్), డైమండ్ లెవల్ (ఇంటర్మీడియట్), & స్టార్ లెవల్ ( అధునాతన): మినిస్ (4 & అండర్), పెటిట్ (5-6) (7-8), జూనియర్స్ (9-10) (11), టీనేజ్ (12) (13-14), సీనియర్స్ (15-16) (17 -19), పెద్దలు (20-29) (30+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 2018, డల్లాస్ / అడుగులు. వర్త్, టిఎక్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


డాన్స్ ది మేజిక్!

దర్శకుడు: డెబి బార్

714-890-5678

dance@dancethemagic.com

dancethemagic.com

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, DT, J.
పనితీరు తరగతి విభాగాలను వ్యతిరేకిస్తుంది: సామర్థ్యం


డాన్స్ ట్రూప్, ఇంక్.

దర్శకుడు: అలెక్సిస్ మెక్‌డొనాల్డ్

276-647-1882

dti@dancetroupechallenge.com

dancetroupechallenge.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, హెచ్, జె,
L, M, MT, O, P, T, V, SPEC
వయస్సు విభాగాలు: ప్రాథమిక (7 & అంతకన్నా తక్కువ), ప్రీ-జూనియర్ (8-9), జూనియర్ (10-11), ఇంటర్మీడియట్ (12-13), సెకండరీ (14-16), సీనియర్ (17-19), వయోజన (19) +) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: సవన్నా, GA తరగతులు అందిస్తున్నాయి
స్వతంత్ర ఎంట్రీలు

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, C, H, J, L,
MT, T పాపులర్ బోధకులు: జేమ్ రాడేకే, యోరెలిస్ అపోలినారియో, ఆండ్రూ బెచ్టోల్డ్, ఏంజెల్ టైసన్, జెస్సికా ఐస్, బ్రెంట్ మెక్‌బెత్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


డాన్స్ వరల్డ్స్ ఛాంపియన్‌షిప్

888-315-9437 worlds@usasf.net

usasf.net

పోటీ

వర్గాలు: CHE, C / L, DT, H, J వయసు విభాగాలు: జూనియర్ డాన్స్ టీం (15 & అండర్), సీనియర్ (18 & అండర్), ఓపెన్ (14+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం 2018 ప్రపంచాలు: ఏప్రిల్ 28-30, ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్


డాన్స్ మేకర్స్ ఇంక్.

దర్శకులు: బ్రాడ్లీ & ఫెలిసియా టేలర్ 949-715-5300

info@dancemakersinc.com

dancemakersinc.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్, ఎంటి, ఓ, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: క్యాంప్ డాన్స్ (3-6), జూనియర్ (7-10), టీన్ (11-13), సీనియర్ (14+ ), అసిస్టెంట్ (14+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 23, మిర్టిల్ బీచ్, ఎస్సీ తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, COND, C, F, H, J, L, M, MT, P, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: కీత్ క్లిఫ్టన్, జస్టిన్ గైల్స్, కాథరిన్ మెక్‌కార్మిక్, ఎరికా సోబోల్, డెజన్ ట్యూబిక్, రాబర్ట్ రోల్డాన్ ప్రదర్శన Opps స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


డాన్సర్స్ ఇంక్.

దర్శకుడు: డాన్ బారిస్

732-685-8182

info@dancers-inc.com

dancers-inc.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: ఫ్యూచర్ స్టార్ (బిగినర్స్), రైజింగ్ స్టార్ (ఇంటర్మీడియట్), ఆల్ స్టార్ (అడ్వాన్స్‌డ్) గ్రూప్ పరిమాణ విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 2018, పోర్ట్ ల్యాండ్, ME & పోకోనోస్, PA తరగతులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, CP, COND, C, DT, E, F, H, J, L, M, MT, N, PC, T, TO, TECH, VAR, V ప్రసిద్ధ బోధకులు: ఆంబ్రోస్, చెహోన్ వెస్పి-త్చాప్ , లిండ్సే ఆర్నాల్డ్, ట్రావిస్ బ్రీన్, క్రిస్ట్ల్జ్, జె-బిజ్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


డ్రీం డాన్స్ ఛాలెంజ్

దర్శకుడు: క్రిస్టిన్ స్టడ్లీ

954-781-6833

info@dreamdancechallenge.com

dreamdancechallenge.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V
వయస్సు విభాగాలు: వినోద, ఇంటర్మీడియట్, & అడ్వాన్స్డ్: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-18), ప్రీ-ప్రొఫెషనల్ (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో , ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: టిబిఎ తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, CP, COND, C, F, H, J, L, M, MT, T, TECH Performance Opps
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


డ్రీమ్ మేకర్

301-870-9550

డ్రీమ్‌మేకర్డాన్స్.కామ్

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: అనుభవం లేనివారు, ఇంటర్మీడియట్, & అధునాతనమైనవి: 8 & లోపు, 9-11, 12-14 , 15-19, 20+ గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి
స్వతంత్ర ఎంట్రీలు


డుప్రీ డాన్స్

దర్శకుడు: కారి అండర్సన్

888-498-2998

dupree@dupreedance.com

dupreedance.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, P, T, V వయసు విభాగాలు: మినిస్ (8 & అండర్), జూనియర్స్ (9-12), టీనేజ్ (13- 15), సీనియర్ (16-19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 29, చికాగో, IL తరగతులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, CP, COND, C, F, H, J, L, M, MT, PC, PA, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: పాట్రిక్ బర్న్స్, ఎల్లెనోర్ స్కాట్, థాయ్నే జాస్పర్సన్, టెర్రిల్ మిచెల్, అడిసన్ హోమ్స్ , ఎరిక్ యానేజ్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


DX - డాన్స్ ఎక్స్‌ట్రీమ్

దర్శకుడు: లిసా సెలైన్

763-792-8989 info@dxevents.com

dxevents.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, CHE, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, P, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: అనుభవం లేనివారు, ఇంటర్మీడియట్, & అధునాతనమైనవి: మినీ (6 & అంతకంటే తక్కువ), పెటిట్ ( 7-8), జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-19) ప్రత్యేక అవసరాలు (అన్ని వయసులవారు) డాడీ / కుమార్తె (1 వయోజన, 1 బిడ్డ) ప్రో-యామ్ (టీచర్ / ప్రో) గ్రూప్ పరిమాణ విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: MN

కన్వెన్షన్

తరగతులు: బి, సి, ఎఫ్, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, టి పాపులర్ బోధకులు: అలిస్సా నెస్, ఎలియానా గిరార్డ్, మిస్టి రాస్కాన్ స్మిత్, యోషి పినెడా, చార్లీ ఫ్రాన్స్, డ్వైన్ వెల్స్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


డైనమైట్ జాతీయ ప్రతిభ పోటీ

దర్శకుడు: స్టెప్ స్టీవర్ట్

267-973-2916 dynatalent@aol.com

thesteppstewart.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్,
J, L, M, MT, O, PH, P, T వయసు విభాగాలు: మినీ (4-8), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పంక్తి, ఉత్పత్తి తరగతులు అందించబడతాయి
స్వతంత్ర ఎంట్రీలు పనితీరు Opps
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


ఎర్త్‌షేకర్స్- పోటీ

దర్శకుడు: మిచెల్ బ్రోగన్

817-251-9898

info@dance-revolution.com

earthshakerstalent.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్,
M, MT, O, P, T వయసు విభాగాలు: ప్రాడిజీ (బిగినర్స్), ప్రొటెగే (ఇంటర్మీడియట్), & ప్రెస్టీజ్ (అడ్వాన్స్డ్): మినీ షేకర్స్ (6 & అండర్), పెటిట్ షేకర్స్ (7-9), జూనియర్ షేకర్స్ (10-12 ), టీన్ షేకర్స్ (13-15), సీనియర్ షేకర్స్ (16-19), ప్రో-యామ్ (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో,
ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: ఏప్రిల్ 21-22, డల్లాస్, టిఎక్స్ తరగతులు అందించే స్వతంత్ర ఎంట్రీల స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


ఎలైట్ డాన్స్ కప్

దర్శకుడు: కైలా స్కర్లాక్

985-851-5108

elitedancecup@att.net

elitedancecup.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎమ్, ఎంటి, ఓ, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: ప్రీమియర్, ఎంకోర్, & ఎలైట్: పెటిట్ (4-8), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13 -15), సీనియర్ (16-19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: బిలోక్సీ, ఎంఎస్ &
సెయింట్ లూయిస్, MO క్లాసులు పనితీరును అందిస్తున్నాయి
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


ఎలైట్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఛాలెంజ్

దర్శకులు: ఆంథోనీ & నికోల్ ఫార్చునాటో 508-647-1000

eliteperformancechallenge@yahoo.com

eliteperformancechallenge.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎమ్, ఎంటి, ఓ, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: రిక్రియేషనల్, అడ్వాన్స్‌డ్, & కాంపిటేటివ్: మినీ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13-15 ), సీనియర్ (16+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 29, మిస్టిక్, సిటి తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి


మళ్ళీ DCS

దర్శకులు: రోండా మర్చంట్ & సుసాన్ బర్న్స్ 803-785-8566

rhonda@encoredcs.com

encoredcs.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, J, L, M, MT, O, P, T, V, SPEC
వయస్సు విభాగాలు: వినోదభరితమైన & పోటీ: పెటిట్ (6 & అండర్) (7-8) వినోద, పోటీ, & ఎలైట్: జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-18) ప్రో-ఆమ్ (19 +) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 4, చార్లెస్టన్, ఎస్సీ జూలై 19, వర్జీనియా బీచ్, VA తరగతులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: A, AUD, B, CP, COND, C, H, J, L, M, MT, N, PC, T, TECH ప్రముఖ బోధకులు: కరోలిన్ లూయిస్-జోన్స్, నిక్ డినికోలాంజెలో, బ్రాండన్ గిరార్డ్, సుసాన్ హాంకాక్, ఫిల్ ఓర్సానో పనితీరు Opps
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


ఎంకోర్ పెర్ఫార్మింగ్ ఆర్ట్స్

దర్శకుడు: కారన్ మూర్

817-926-9686

info@encoreperformingarts.com

encoreperformingarts.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, J, L, M, MT, O, PH, P, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13- 15), సీనియర్ (16+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 19, లాస్ వెగాస్, ఎన్‌వి క్లాసులు అందించారు

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, C, H, J, L, MT, PC, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: కెవిన్ & మార్సెల్ విల్సన్, గ్రెగ్ రస్సెల్, లిజ్ ఇంపెరియో, మార్సియా లేన్, దేశీరీ రాబిన్స్,
జియో హుబెలా పనితీరు స్కాలర్‌షిప్‌లను అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


శక్తి జాతీయ నృత్య పోటీలు

దర్శకుడు: గినా దుడాష్

954-780-7177

office@energyndc.com

energyndc.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్,
I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: పెటిట్ (9 & అండర్), జూనియర్ (10-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-18), వయోజన (19+) సమూహ పరిమాణ విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 18-22, సాండుస్కీ, OH తరగతులు అందించే స్వతంత్ర ఎంట్రీ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


ఎక్సెల్ ఇన్ మోషన్

దర్శకుడు: ఆంథోనీ & నికోల్ ఫార్చునాటో 508-647-1000

Excelinmotion@yahoo.com

Excelinmotion.com

కన్వెన్షన్

తరగతులు: సి, హెచ్, జె, ఎల్, టి

జనాదరణ పొందిన బోధకులు: కాసీ గోషో, అలెక్స్ వాంగ్, ఎల్లెనోర్ స్కాట్, లారా ఎడ్వర్డ్స్, సైరస్ స్పెన్సర్, ఆరోన్ టర్నర్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


ఎక్స్‌ట్రీమ్ టాలెంట్ షోకేస్

దర్శకుడు: లీన్ నాట్స్

412-736-5600

విపరీత
showcase@gmail.com

extremetalentshowcase.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, MT, O, PH, P, T, V, O, SPEC వయస్సు విభాగాలు: అకాడమీ & ఎక్స్‌ట్రీమ్: మినీ (6 & అండర్), పెటిట్ (7-9), జూనియర్ (10-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-19) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 25, పిట్స్బర్గ్, పిఎ తరగతులు అందిస్తున్నాయి స్వతంత్ర ఎంట్రీలు

కన్వెన్షన్

తరగతులు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎంటి, టి పాపులర్ బోధకులు: సెడ్రిక్ బొటెల్హో, అలెక్స్ వాంగ్, సాషా మల్లోరీ, ఆడ్రీ కేస్, వాలెరీ రాకీ, ఆరోన్ టర్నర్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


ఫ్లూయిడ్ డాన్స్ కన్వెన్షన్స్, ఇంక్.

దర్శకుడు: సారా ఎం. వెర్విల్లే

866-659-5554

fluid@fluiddance.com

fluiddance.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎం, ఎంటి, ఓ, పి, టి వయసు విభాగాలు: మినిస్ (5-8), జూనియర్స్ (9-11), టీనేజ్ (12-14), సీనియర్స్ (15-19 ) సమూహ పరిమాణ విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం,
ఉత్పత్తి తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AC, AUD, B, CP, COND, C, F, H, J, L, M, MT, PA, T, TO, TECH, VAR, V ప్రముఖ బోధకులు: విక్టోరియా మూర్, క్రిస్టిన్ సుడేకిస్, మాథ్యూ షాఫర్, టాడ్ ఫ్లానాగన్, ట్రేసీ స్టాన్ఫీల్డ్, కొరినా కిన్నర్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


ఫ్యూరీ డాన్స్ పోటీ

దర్శకులు: రాబిన్ ఫెర్రెల్, మిచెల్ షామెల్, & అంజీ ఈటన్

720-907-ఫ్యూరీ info@furydance.com

furydance.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, O, P, T, V వయసు విభాగాలు: బిగినర్స్, ఇంటర్మీడియట్, & అడ్వాన్స్డ్: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-19) అడల్ట్ & ప్రో-ఆమ్: 20 గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 15, హౌస్ స్ప్రింగ్స్, MO తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి


ఫ్యూజ్ డాన్స్ / ఛాంపియన్స్ కప్ సిరీస్

దర్శకులు: షెరిల్ నైట్ & లిండా బార్క్లే 317-891-8260

info@championscupseries.com

championscupseries.com

పోటీ

వర్గాలు: CHE, DT, H, J, L, O వయసు విభాగాలు: చిన్న (6 & అండర్), మినీ (8 & అండర్), యూత్ ప్రిపరేషన్ (11 & అండర్), యూత్ (11 & అండర్), జూనియర్ ప్రిపరేషన్ (14 & కింద), జూనియర్ (14 & అండర్), సీనియర్ ప్రిపరేషన్ (10-18), సీనియర్ (10-18), సీనియర్ ఓపెన్ (17+), ప్రత్యేక అవసరాలు (అన్ని వయసుల) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం , పెద్ద సమూహం 2018 జాతీయులు: కోవింగ్‌టన్, కెవై క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి


ఫ్యూజన్ జాతీయ నృత్య పోటీ

దర్శకులు: జిల్ రీవ్స్ & పౌలా డెల్-బీస్లీ 912-230-9687

fusiondancecomp@gmail.com

fusionndc.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్,
I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: రిక్రియేషనల్ & ఇంటర్మీడియట్: పెటిట్ (8 & అండర్) రిక్రియేషనల్, ఇంటర్మీడియట్, & ఎలైట్: జూనియర్ (9-11), టీన్ (12- 14),
సీనియర్ (15-19) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి
2018 జాతీయులు: జూన్ 20, డేటోనా, ఎఫ్ఎల్ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: బి, సి, హెచ్, జె, టి, టెక్ ప్రముఖ బోధకులు: టోక్యో, అలీషా కెప్టెన్, లిజ్ బోరోమ్, లారెన్ ఆల్స్టన్, డయానా బ్రూక్స్
పనితీరు Opps
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


గ్రోవ్ స్ట్రీట్ ప్రొడక్షన్స్ డాన్స్ కన్వెన్షన్స్

దర్శకులు: జోవాన్ & అలెక్స్ పెసుసిచ్ 604-449-2488

info@gspdanceconventions.com

gspdanceconventions.com

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, C, F, H, J, L, MT, PA, T, TO, TECH, SPEC ప్రసిద్ధ బోధకులు: లిజ్ టూకీ, లూథర్ బ్రౌన్, తారా జీన్ పోపోవిచ్, సబ్రినా ఫిలిప్, స్కాట్ ఫోర్సిత్, కార్లో అటియెంజా
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


హెడ్‌లైనర్స్ డాన్స్ ఛాంపియన్‌షిప్స్

దర్శకుడు: షరీ తోమసిఎల్లో

973-927-8007

info@headlinerscompetition.com

headlinerscompetition.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, O, P, T వయసు విభాగాలు: అనుభవం లేనివారు, వినోదభరితమైనవి, మరియు పోటీ: 6 & అంతకన్నా తక్కువ, 7-9, 10-12, 13-15, 16 + గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 8, అట్లాంటిక్ సిటీ, ఎన్జె క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలు అందించిన పనితీరు ప్రత్యర్థులు
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


అధిక డిమాండ్ నృత్య పోటీ

దర్శకులు: నటాలీ లేటన్ & కెల్లీ రూనీ 401-584-2433

hddancecompetition@gmail.com

hddancecompetition.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, SC, T వయసు విభాగాలు: మినీ (5 & అండర్), పెటిట్ (6-9), జూనియర్ (10- 12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-18) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: NJ
స్వతంత్ర ఎంట్రీలు

కన్వెన్షన్

తరగతులు: సి, ఎఫ్, హెచ్, జె, ఎల్,
MT, TECH ప్రముఖ బోధకులు: చియో యమడా, అలిసన్ సోలమన్, కాస్సీ రస్సో-స్వీనీ, ఆస్టిన్ డిల్లాన్, డేనియల్ వనిస్కా స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


హాలీవుడ్ వైబ్

దర్శకులు: క్రిస్టోఫర్ & అన్నే స్మిత్ 818-567-2359

info@hollywoodvibe.com

hollywoodvibe.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎమ్, ఎంటి, ఓ, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: మినిస్ (5-7), జూనియర్స్ (8-10), ఇంటర్మీడియట్ (11-12), టీనేజ్ (13) -14), సీనియర్స్ (15-18), ప్రో-యామ్ (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 5, అనాహైమ్, సిఎ తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, F, H, J, L, M, MT, PC, PA, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: అలెక్సా ఆండర్సన్, లిజ్ ఇంపీరియో, కెంట్ బోయ్డ్, బ్రూక్ లిప్టన్, డేవిడ్ మూర్, కైట్లిన్ కిన్నె పెర్ఫార్మెన్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


నేను డాన్స్‌ని ప్రేమిస్తున్నాను

దర్శకుడు: కిమ్ మెక్‌కిమ్మీ

503-253-2020

kim@ilovedance.com

ilovedance.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్,
J, L, M, MT, O, P, SC, T వయసు విభాగాలు: ప్రారంభం, ప్రాథమిక, జూనియర్, & సీనియర్: 3-5, 6-8, 9-11, 12-14, 15-17, 18+, 40+ సమూహం
పరిమాణ విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం,
ఉత్పత్తి తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి


నేషనల్ డాన్స్ ఛాలెంజ్ గురించి ఆలోచించండి

దర్శకుడు: షాన్ మో

315-572-1189

info@imaginedancechallenge.com

నేను పాయింట్ క్విజ్ కోసం సిద్ధంగా ఉన్నాను

imaginedancechallenge.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: అనుభవం లేనివారు, ఇంటర్మీడియట్, & అధునాతనమైనవి: 8 & లోపు, 9-11, 12 -14, 15-19 గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 13-17, హెర్షే, పిఎ ఇండిపెండెంట్ ఎంట్రీలు


ఇంపాక్ట్ డాన్స్ పోటీ

దర్శకులు: మిట్జి రాబర్ట్స్, జెన్నిఫర్ జేమ్స్, & డోన్నా పంజెర్

507-381-1143

impactdancecomp@gmail.com

impactdancecompetition.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్,
I, J, L, M, MT, O, P, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: వినోద, ఇంటర్మీడియట్, & ఎలైట్: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13-14), సీనియర్ ( 15+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 2018, ఒకోబోజీ, IA క్లాసులు అందించే స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


ఇన్ఫెర్నో డాన్స్

దర్శకుడు: లారా కింగ్

410-255-7095

laura@infernodance.com

infernodance.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, V వయసు విభాగాలు: స్పార్క్ (బిగినర్స్), ఫైర్ (ఇంటర్మీడియట్), బ్లేజ్ (అడ్వాన్స్డ్): 4 & అండర్ , 5-6, 7-8, 9-11, 12-14, 15-16, 17-
19, 20+ గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 1, ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్ క్లాసులు ఆఫర్ చేసిన స్వతంత్ర ఎంట్రీలు పనితీరు ప్రత్యర్థి స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


జామ్‌ఫెస్ట్ డాన్స్ సూపర్ నేషనల్స్

దర్శకుడు: మోలీ వైటింగ్

502-653-4936
mwhiting@varsity.com

jamfest.com/dancesuper

పోటీ

వర్గాలు: CHE, C, DT, H, J, L, MT, O వయసు విభాగాలు: చిన్నవి
(6 & అండర్), మినీ (9 & అండర్), యూత్ (12 & అండర్), జూనియర్ (15 & అండర్), సీనియర్ (18+), ఓపెన్ (14+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం , పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: ఫిబ్రవరి 10-11, సెయింట్ లూయిస్, MO తరగతులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: CHE, H, J, L.


జంప్ (ప్రత్యామ్నాయ సమావేశం)

దర్శకుడు: గిల్ స్ట్రోమింగ్

818-432-4395 info@jumptour.com

jumptour.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్, ఎంటి, టి, స్పెక్ వయసు విభాగాలు: జంప్‌స్టార్ట్ (5-7), మినీ (8-10), జూనియర్ (11-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-18), ఓపెన్ (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 30-జూలై 7, లాస్ వెగాస్, ఎన్వి జూలై 13-19, ఓర్లాండో , ఎఫ్‌ఎల్ క్లాసులు అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: B, C, H, J, L, MT, T, TO పాపులర్ బోధకులు: మిషా గాబ్రియేల్, మియా మైఖేల్స్, మాండీ మూర్, టెడ్డీ ఫోరెన్స్, నిక్ లాజరిని, విల్డాబీస్ట్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


కిడ్స్ ఆర్టిస్టిక్ రెవ్యూ

దర్శకుడు: నోహ్ ల్యాండ్స్

714-826-8440 info@dancekar.com

dancekar.com

పోటీ

2018 జాతీయులు: జూన్ 19-25, పనామా సిటీ, ఎఫ్ఎల్ జూలై 1-6, లాస్ వెగాస్, ఎన్వి జూలై 5-10, పనామా సిటీ, ఎఫ్ఎల్ జూలై 8-13, లెడ్యార్డ్, సిటి జూలై 10-15, అనాహైమ్, సిఎ జూలై 21-25 , మర్టల్ బీచ్, ఎస్సీ

కన్వెన్షన్

తరగతులు: హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, టి స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


ది. డాన్స్ మ్యాజిక్

దర్శకుడు: జాకీ స్లీట్

818-541-1316

office@ladancemagic.com

ladancemagic.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎం, ఎంటి, ఓ, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: జూనియర్ ప్రిపరేషన్ (4-7), జూనియర్ (8-11), టీన్ (12-15), సీనియర్ (16- 18), ప్రో (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 20-24, అనాహైమ్, సిఎ తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, CP, COND, C, F, H, J, L, MT, N, PC, PA, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: క్రిస్టియన్ విన్సెంట్, అయోడెలే కాసెల్, ఆల్బర్ట్ బ్లేజ్ కటాఫీ, DJ గుత్రీ, ఎడ్డీ మూడీ, విల్ థామస్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


లీపు! జాతీయ నృత్య పోటీ

దర్శకుడు: డ్రూ వోస్

800-790-లీప్ (5327)

info@leapcompetition.com

leapcompetition.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్,
J, L, M, MT, O, P, T, SPEC
వయస్సు విభాగాలు: దాటవేయి! స్థాయి
(తక్కువ పోటీ) & లీప్! స్థాయి (అగ్ర పోటీ): పెటిట్ (4 & అండర్) (5-6) (7-8), జూనియర్ (9, 10, 11), టీన్ (12, 13, 14), సీనియర్ (15-16) (17- 19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, పంక్తి 2018 జాతీయులు: టిబిఎ, అమెస్, ఐఎ ఇండిపెండెంట్ ఎంట్రీలు


మాన్హాటన్ డాన్స్ ప్రాజెక్ట్

దర్శకుడు: బిల్ హోటాలింగ్

623-376-7578 info@mdpdance.com

mdpdance.com

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, C, H, J, L, M, MT, T, TECH ప్రముఖ బోధకులు: కెమెరాన్ బింక్, అడే ఒబయామి, బిల్ హోటాలింగ్, క్రిస్ కింగ్, జేమ్స్ బోయ్డ్, జాషువా బెర్గాస్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


మార్క్ ఆఫ్ ఎక్సలెన్స్ నేషనల్ టాలెంట్

దర్శకులు: రాండి కాలిస్ & లారాన్ హిగ్గిన్స్ 469-872-6566

రాండి @ మార్కోఫెక్సలెన్స్
టాలెంట్.కామ్

markofexcellencetalent.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, CHE, C, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: భవిష్యత్ గుర్తు (అనుభవశూన్యుడు), ఇంటర్మీడియట్, & అధునాతన: మినీ (5 & అండర్), పెటిట్ (6-8), జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-19) పోటీ లేనివారు: పెద్దలు (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: టిబిఎ తరగతులు అందించే స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


లైట్స్‌లో మీ పేరును మార్క్యూ చేయండి

దర్శకులు: కార్లా పప్పలార్డో & లారా క్రజ్ 201-960-1495

marqueeyournameinlights@gmail.com

marqueeyournameinlights.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎం, ఎంటి, ఓ, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: అనుభవం లేనివారు & పోటీ: న్యూబీ (5-6), మినీ (7-9), జూనియర్ (10- 12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-18), కళాశాల (19-21) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 18, బారింగ్టన్, ఐఎల్ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించింది

కన్వెన్షన్

తరగతులు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎమ్, ఎంటి, టి పాపులర్ బోధకులు: ఎల్లెన్ వర్క్స్మెన్, టైలర్ మలోనీ, బ్రాండన్ గిరార్డ్, నోహ్ గోల్డ్ స్మిత్, సమంతా జే, అరియానా క్రౌడర్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


మాస్క్వెరేడ్ డాన్స్

దర్శకుడు: మెలిస్సా మే

985-651-0001

info@masqueradedance.com

masqueradedance.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: పెటిట్
(8 & అండర్), జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, ఉత్పత్తి


మాన్స్టర్స్ డాన్స్

దర్శకుడు: ఆండీ ఎఫ్

888-566-6787

info@monstersdance.com

montersofhiphop.com

పోటీ

వర్గాలు: హెచ్ ఏజ్ డివిజన్లు: వినోదం: జూనియర్ (6-10), ఇంటర్మీడియట్ (11-14), అడ్వాన్స్డ్ (15+), ఇండస్ట్రీ (16+) పోటీ: 12 & అండర్, 13-16, 17+ గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో , ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం 2018 జాతీయులు: జూలై 27, లాస్ ఏంజిల్స్, సిఎ తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, CP, DT, H, PC ప్రముఖ బోధకులు: పారిస్ గోబెల్, లూథర్ బ్రౌన్, కెవిన్ మహేర్, సీన్ బ్యాంక్ హెడ్, జాజా వాంకోవా, లైల్ బెనిగా పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


నేషనల్ డాన్స్ షోకేస్

దర్శకులు: సోనియా జేమ్స్ పెన్నింగ్టన్ & అలానా డోనాటో

908-874-0040

nds @ nationaldance
showcase.com

nationaldanceshowcase.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: మినిస్ (5 & అంతకంటే తక్కువ), పెటిట్స్ (6-8), జూనియర్స్ (9- 10), ప్రీ-టీనేజ్ (11-12), టీనేజ్ (13-14), ప్రీ-సీనియర్స్ (15-16), సీనియర్స్ (17-19), ప్రో-యామ్ గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం , పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 30-జూలై 3, అట్లాంటిక్ సిటీ, ఎన్జె క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి


నేషనల్ యంగ్ఆర్ట్స్ ఫౌండేషన్

దర్శకుడు: కరోలినా గార్సియా జయరామ్ 305-377-1140

info@youngarts.org

youngarts.org

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎం, ఎమ్‌టి, ఎస్సీ, టి ఏజ్ డివిజన్లు: 15-18 గ్రూప్ సైజ్ డివిజన్లు: సోలో 2018 నేషనల్స్: మయామి, ఎఫ్ఎల్ ఇండిపెండెంట్ ఎంట్రీలు పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


న్యూయార్క్ సిటీ డాన్స్ అలయన్స్

దర్శకులు: జో లాంటెరి & లే బ్రాండన్ 866-NYC-5678

info@nycdance.com

nycdance.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, ఓ, టి ఏజ్ డివిజన్లు: మినీ (7-10), జూనియర్ (11-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-18) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో , ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: న్యూయార్క్, NY తరగతులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, C, H, J, L, MT, PA, T ప్రసిద్ధ బోధకులు: lo ళ్లో ఆర్నాల్డ్, జో లాంటెరి, సుజీ టేలర్, జోయి డౌలింగ్, ఆండీ పెల్లిక్, కిమ్ క్రావెన్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


న్యూయార్క్ డాన్స్ అనుభవం

దర్శకుడు: రాబర్ట్ ముల్రే

732-600-5278

nydanceexp@aol.com

dancenyde.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, P, T, V వయసు విభాగాలు: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13- 15), సీనియర్ (16 & ఓవర్) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: లానోకా హార్బర్, ఎన్జె క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, CP, C, F, H, J, L, MT, TECH ప్రముఖ బోధకులు: జో బెర్రీ, రాచెల్ రాక్, జెర్మైన్ జాన్సన్, కైట్లిన్ వీలర్, కోర్ట్నీ మిల్లెర్, మాథ్యూ షాఫర్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


నెక్స్‌స్టార్ నేషనల్ టాలెంట్ పోటీ

దర్శకుడు: కాథీ హెల్టన్

937-376-7777

contactus @ nexstar
పోటీ.కామ్

nexstarcompetition.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: అధునాతన, ఇంటర్మీడియట్ & అనుభవం లేనివారు: పెటిట్
(8 & అండర్), జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-19) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 25 -జూలీ 1, సాండుస్కీ, ఓహెచ్ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి


నార్తర్న్ స్టార్స్ డాన్స్ కాంపిటీషన్

దర్శకులు: లీహన్నే క్వాస్ని & చెల్సియా చాంబర్‌లైన్

905-901-2370

info@northernstarsdance.com

northernstarsdance.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, J, L, M, MT, O, P, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: అనుభవం లేనివారు, పోటీ, మరియు అధునాతన పోటీ: టైక్ (4-6), మినీ (7-8 ), పెటిట్ (9-10), జూనియర్ (11-12), ఇంటర్మీడియట్ (13-14), టీన్ (15-16), సీనియర్ (17-18) పోటీ & అధునాతన పోటీ: పెద్దలు (19-29) పోటీ: పెద్దలు + (30+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 3 తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి


NRG డాన్స్‌ప్రాజెక్ట్

దర్శకుడు: రస్టిన్ మాథ్యూ

877-909-4674

nrgdanceproject@gmail.com

nrgdanceproject.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, ఓ, టి ఏజ్ డివిజన్లు: లిల్ స్పార్క్ (5-6), మినీ (7-8), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 1, న్యూ ఓర్లీన్స్, LA తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, C, H, J, L, T ప్రసిద్ధ బోధకులు: అమండా పియర్స్, రస్టిన్ మాథ్యూ, జోష్ కిల్లాకీ, హైలీ పేన్, మల్లౌరి ఎస్క్విబెల్, నిక్ గొంజాలెజ్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


NTG డాన్స్

దర్శకుడు: స్టెఫానీ కమ్మర్

818-915-6153 ntgdance@gmail.com

ntgdance.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్, ఎమ్, ఎంటి, ఓ, టి ఏజ్ డివిజన్లు: టీనీ (5-6), మినీ (7-9), జూనియర్ (10-12), టీన్ (13-15 ), సీనియర్ (16+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: న్యూ ఓర్లీన్స్, LA తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, C, F, H, J, L, M, MT, PA, T, TO ప్రముఖ బోధకులు: టెడ్డీ టెడ్హోమ్, స్టెఫానీ కమ్మర్, కెల్సీ సెల్ఫ్ విలియమ్స్, పాట్రిక్ పగ్, లారా విలియమ్స్, నిక్కి లౌడ్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


నువో డాన్స్ కన్వెన్షన్

దర్శకుడు: రే లీపర్

818-432-2894 go@gonuvo.com

gonuvo.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్, ఎంటి, టి, స్పెక్ వయసు విభాగాలు: నుబీ (5-7), మినీ (8-10), జూనియర్ (11-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-18), ఓపెన్ (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 30-జూలై 7, లాస్ వెగాస్, ఎన్వి జూలై 13-19, ఓర్లాండో , ఎఫ్‌ఎల్ క్లాసులు అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: B, C, H, J, L, MT, T, TO ప్రముఖ బోధకులు: ఆంథోనీ మోరిగెరాటో, రే లీపర్, స్టాసే టూకీ, ట్రావిస్ వాల్, కెన్నీ వర్మల్డ్, డెనిస్ వాల్
పనితీరు Opps
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


ఒడిస్సీ నృత్య పోటీలు

దర్శకుడు: నాథన్ డాంట్జ్లర్

866-92-డాన్స్

odysseydance@gmail.com

odysseytalent.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, CHE, C, DT, H, J, L, M, MT, O, PH, P, T, P, SPEC వయస్సు విభాగాలు: వినోద, ఇంటర్మీడియట్, & ఎలైట్ (అన్ని వయసుల) సమూహ పరిమాణ విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి స్వతంత్ర ఎంట్రీలు


వేదిక స్టేజ్ న్యూయార్క్

దర్శకులు: జో లాంటెరి & లేహ్ బ్రాండన్

877-ఎన్‌వైసి -5678

info@onstagenewyork.com

పోటీ


ఓపెన్ కాల్ పోటీ

దర్శకుడు: పామ్ చాన్సీ

212-582-3474

info@opencallcompetition.com

opencallcompetition.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్, ఎం, ఎంటి, ఓ, పిహెచ్, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: పెటిట్ (6 & అండర్), జూనియర్ (7-9), ప్రీ-టీన్ ( 10-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-18), ప్రీ-ప్రొఫెషనల్ (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 10 , లాస్ వెగాస్, ఎన్వి క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి


ప్లాటినం జాతీయ నృత్య పోటీ

దర్శకులు: రాన్ & టెర్రి రోజర్స్

404-551-4518

ron@danceplatinum.com

danceplatinum.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, CHE, C, DT, H, J, L, M, MT, O, PH, P, V, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: వినోద, ఇంటర్మీడియట్, & ఎలైట్: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-19), పెద్దలు (20+ & ఉపాధ్యాయులు) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 12, పనామా సిటీ, ఎఫ్ఎల్ జూన్ 27, పావురం ఫోర్జ్, టిఎన్ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, C, H, J, L, MT, T పనితీరు Opps
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


ప్లాటినం పెర్ఫార్మింగ్ ఆర్ట్స్ పోటీ

దర్శకులు: కాథీ, మేరీ, & జనిన్

888-757-5284

ppacomp@hotmail.com

ppacomp.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: అనుభవం లేనివారు, ఇంటర్మీడియట్, మరియు అధునాతనమైనవి: 4-19 ప్రో-యామ్ (అన్ని వయసుల ), పెద్దలు (20-25), తల్లిదండ్రులు (26+) స్టూడెంట్ కొరియోగ్రఫీ (అన్ని వయసులవారు) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 12, బ్రిడ్జ్‌వాటర్, ఎంఏ తరగతులు అందించబడ్డాయి స్వతంత్ర ఎంట్రీలు

కన్వెన్షన్

తరగతులు: సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, టి పాపులర్ బోధకులు: టీ మింటన్, మాసీ రీవ్స్, ర్యాన్ కాసే, స్టెఫానీ మొల్లెర్, సారా కే, డెబ్ కేసీ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


ది పవర్ ఆఫ్ డాన్స్

దర్శకుడు: కెవిన్ హేవర్

917-693-9639

office@thepowerofdance.net

thepowerofdance.net

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, O, P, T, V వయసు విభాగాలు: మినీ (4 & అండర్), సూపర్-పెటిట్ (5-6), పెటిట్ (7-8) , జూనియర్ (9-10), మధ్య (11-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ప్రొడక్షన్ 2018 జాతీయులు: టిబిఎ క్లాసులు అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: సి, హెచ్, జె, టి పాపులర్ బోధకులు: షీలా బార్కర్, రోరే ఫ్రీమాన్, మెగ్జ్ అల్ఫోన్సో, అలీ బ్రాడ్లీ, తారా మెమి స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


పవర్ పాక్ డాన్స్ ఇంటెన్సివ్

దర్శకులు: నోయెల్ ప్యాకెట్ & క్రిస్టాన్ షీట్జ్లీ 240-412-1804

powerpakdance@yahoo.com

powerpakdance.com

2018 జాతీయులు: సాండుస్కీ, ఓహెచ్ ఓషన్ సిటీ, ఎండి ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్ క్లాసులు అందిస్తున్నాయి
స్వతంత్ర ఎంట్రీలు

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, COND, C, F, H, J, L, M, MT, PC, T, TECH ప్రముఖ బోధకులు: జాచ్ హెలెర్, మొల్లీ గ్రే, అడే ఒబయోమి, స్కై హాఫ్మన్, జాసన్ విలియమ్స్, మార్క్ ఆర్స్‌బోర్న్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


ప్రైమ్‌టైమ్ డాన్స్

దర్శకుడు: జస్టిన్ మైస్

972-681-7177

info@showbiztalent.com

primetimedance.net

పోటీ

వర్గాలు: A, B, CHE, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, SC, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: మినీ (5 & అండర్), పెటిట్ (6-7 ), ప్రీ-జూనియర్ (8-9), జూనియర్ (10-11), ప్రీ-టీన్ (12), టీన్ (13-14), ప్రీ-సీనియర్ (15-16), సీనియర్ (17-19), పెద్దలు ( 20+) సమూహ పరిమాణ విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి స్వతంత్ర ఎంట్రీలు


లౌసాన్ బహుమతి

దర్శకుడు: షెల్లీ పవర్

+ 41-21-648-0525

info@prixdelausanne.org

prixdelausanne.org

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి వయసు
విభాగాలు: గ్రూప్ ఎ (15-16), గ్రూప్ బి (17-18) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం 2018 జాతీయులు: ఫిబ్రవరి 3, లాసాన్, స్విట్జర్లాండ్ తరగతులు అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: బి, సి పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న క్లాస్ డివిజన్లు: వయసు


టూర్‌లో పల్స్ & క్యాంప్ పల్స్

దర్శకుడు: పామ్ చాన్సీ

212-582-3474

info@thepulseontour.com

thepulseontour.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి,
H, I, J, L, M, MT, O, P, T వయసు విభాగాలు: క్యాంప్ పల్స్: పాప్
స్టార్జ్ (7-10), టీన్ టీం (11-13) పల్స్: ఇంటర్మీడియట్ (10-13), హై ఇంటర్మీడియట్ (13-15), అడ్వాన్స్డ్ (14-17), ప్రొఫెషనల్ (17+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 10, లాస్ వెగాస్, ఎన్వి క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AC, AUD, B, COND, C, F, H, J, L, M, MT, PC, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: గిల్ దుల్దులావ్, ట్రిసియా మిరాండా, మాట్ స్టెఫానినా, ఇయాన్ ఈస్ట్‌వుడ్, టక్కర్ బార్క్లీ, డేవ్ స్కాట్ పనితీరు స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


రాడిక్స్ డాన్స్ కన్వెన్షన్

దర్శకుడు: ఎడ్డీ స్ట్రాచన్

818-392-3478 info@radixdance.com

radixdance.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, టి, స్పెక్ వయసు విభాగాలు: రూకీ (5-7), మినీ (8-10), జూనియర్ (11-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ ( 16-18), ఓపెన్ (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 22-28, లాస్ వెగాస్, ఎన్వి క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: B, C, H, J, MT, T, TO ప్రముఖ బోధకులు: చాజ్ బుజాన్, తబితా & నెపోలియన్ డుమో, బ్రియాన్ ఫ్రైడ్మాన్, టైస్ డియోరియో, టెస్సాండ్రా చావెజ్, తాలియా ఫావియా పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


రెయిన్బో డాన్స్ పోటీ

దర్శకుడు: అంబర్ ఆంథోనీ

714-995-5883

info@rainbowdance.com

రెయిన్బోడాన్స్.కామ్

పోటీ

వయస్సు విభాగాలు: రేపు స్టార్జ్, రైజింగ్ స్టార్జ్, ఎలైట్ స్టార్జ్ గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 27-జూలై 2, పనామా సిటీ, ఎఫ్ఎల్ జూలై 9-14, పావురం ఫోర్జ్, టిఎన్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


రెవెల్ డాన్స్ కన్వెన్షన్

దర్శకుడు: ఫ్రాంక్ ముస్సో

813-563-4249 info@dancerevel.com

dancerevel.com

పోటీ

కన్వెన్షన్


డాన్స్ కన్వెన్షన్‌ను పునరుద్ధరించండి

దర్శకుడు: జెరెమీ కీటన్

866-695-4144

info@revivedanceconvention.com

revivedanceconvention.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, ఓ, టి, స్పెక్ వయసు విభాగాలు: స్పార్క్స్ (5-7), మినీ (8-10), జూనియర్ (11-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-19) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 30, లాస్ వెగాస్, ఎన్వి క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: B, C, H, J, L, MT, PC, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: కాసే క్విన్, జెన్ ఫ్రీమాన్, ఎరికా మార్, మాట్ ఐల్వర్డ్, మెరిస్సా గాస్సెల్, మాడి బర్గ్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


విప్లవం ప్రతిభ పోటీ

దర్శకులు: కాసీ కాంబ్స్, క్రెయిగ్ స్క్రైబ్నర్, జోఆన్నే కాంబ్స్, జోయి డెసాంటినో, కిమ్ బ్రౌన్, & అలెన్ ఎస్ట్రాడా 240-412-1948

info@revolutiontalent.com

revolutiontalent.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-11), టీన్ ( 12-14), సీనియర్ (15-19) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 25-29, లాంగ్ బీచ్, సిఎ జూలై 4-9, చికాగో, ఐఎల్ జూలై 24-29, ఓషన్ సిటీ, MD క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, C, H, J, L, M, TECH ప్రముఖ బోధకులు: టోక్యో, అడే ఒబయోమి, మొల్లీ గ్రే పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


రైజింగ్ స్టార్ టాలెంట్ పోటీ

దర్శకుడు: షారన్ జోర్డాన్

614-855-7720

chrissydanflous@gmail.com

రైజింగ్ స్టార్టాలెంట్.కామ్

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, MT, O, PH, P, T, V, SPEC వయస్సు విభాగాలు: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13-15) , సీనియర్ (16-19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, పంక్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 26, పావురం ఫోర్జ్, టిఎన్ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి


రాక్ ది సిటీ వర్క్‌షాప్స్

దర్శకులు: లారా మే జుర్జోలో & కియెరా రీగన్ 732-446-4770

rtc @ truetalentdance
పోటీ.కామ్

truetalentdancecompetition.com

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, CP, COND, C, H, A.


గ్రౌండ్ షేక్

దర్శకుడు: లిసెట్ లుకాస్

305-582-7877

info@shaketheground.com

shaketheground.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, ఐ, జె, ఎం, ఎంటి, ఓ, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: పెటిట్ షేకర్స్ (5 -8), ప్రైమరీ షేకర్స్ (9-11), జూనియర్ షేకర్స్ (12-14), సీనియర్ షేకర్స్ (15-17), ప్రీ-ప్రొఫెషనల్ (18+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 27, ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: సి, ఎఫ్, హెచ్, జె, ఎమ్, ఎంటి, టి పాపులర్ బోధకులు: క్రిస్టి, రోరే ఫ్రీమాన్, డంకన్ కూపర్, కార్లోస్ గార్లాండ్, ఆరోన్ టోల్సన్, బ్రూక్ వెండిల్


పరిపూర్ణ ప్రతిభ

దర్శకులు: అలెక్స్ ఎరిక్సన్ & కెవిన్ ఐబెర్గెన్ 914-633-9333

info@sheertalentltd.com

sheertalentltd.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎం, ఎంటి, పి, టి, స్పెక్ వయసు విభాగాలు: చిన్న అద్భుతాలు (8 & అంతకంటే తక్కువ), జూనియర్ (9-10), ప్రీ-టీన్ (11-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-21), పెద్దలు (22+), సెమీ ప్రొఫెషనల్ (18+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 3, లాస్ వెగాస్, ఎన్వి క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: A, B, C, H, J, L, M, MT, P, T, TO, VAR, V ప్రముఖ బోధకులు: నీల్ స్క్వార్ట్జ్, డేనియల్ కాటనాచ్, చార్మైన్ హంటర్, అమర్ రామసర్, జారెడ్ జెంకిన్స్, రోరే ఫ్రీమాన్ పెర్ఫార్మెన్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


షోబిజ్ నేషనల్ టాలెంట్

దర్శకులు: జస్టిన్ మైస్, అలెక్స్ బ్లిట్‌స్టెయిన్, & కార్లోస్ విజిల్

972-681-7177

info@showbiztalent.com

showbiztalent.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, CHE, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, SC, SPEC వయస్సు విభాగాలు: మినీ (5 & అండర్), పెటిట్ (6-7 ), ప్రీ-జూనియర్ (8-9), జూనియర్ (10-11), ప్రీ-టీన్ (12), టీన్ (13-14), ప్రీ-సీనియర్ (15-16), సీనియర్ (17-19), పెద్దలు ( 20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 23-28, డేటోనా బీచ్, FL జూలై 1-5, అడుగులు. వర్త్, టిఎక్స్ జూలై 8-12, అనాహైమ్, సిఎ జూలై 16-20, విల్మింగ్టన్, ఎన్‌సి క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీల పనితీరును అందిస్తున్నాయి


షోస్టాపర్

దర్శకుడు: డెబ్బీ రాబర్ట్స్

843-357-7496

information@goshowstopper.com

goshowstopper.com

పోటీ

కన్వెన్షన్


అధునాతన ప్రొడక్షన్స్

దర్శకుడు: మెలిస్సా ఆర్. టెస్సియర్

413-568-4815

info@soisticatedproductions.com

అధునాతన ప్రొడక్షన్స్.కామ్

పోటీ

వయస్సు విభాగాలు: జూనియర్ & సీనియర్ స్థాయిలు: 4-6, 7-8, 9-10, 11-12, 13-15, 16-18, 19-24, 25+ 2018 జాతీయులు: వైల్డ్‌వుడ్, ఎన్‌జె పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు : సామర్థ్యం


స్పిరిట్ ఆఫ్ డాన్స్ అవార్డ్స్ & SDA క్లాస్ ఎక్స్‌పీరియన్స్

దర్శకులు: కిమ్ అహెర్న్ & వాండా కన్నిన్గ్హమ్ 617-943-7600

director@spiritofdanceawards.com

spiritofdanceawards.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, P, T, SPEC వయస్సు విభాగాలు: అనుభవం లేనివారు, వినోదభరితంగా మరియు పోటీ: మినీ (6 & అంతకన్నా తక్కువ), ప్రాథమిక (7- 9), జూనియర్ (10-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-18), యంగ్ అడల్ట్ (19-22), అడల్ట్ (23+), ప్రో-యామ్ గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం , చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 17-22, హన్నిస్, కేప్ కాడ్, ఎంఏ 2 వ స్థానం టిబిఎ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: బి, సి, ఎఫ్, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, టి పాపులర్ బోధకులు: జాస్మిన్ మాసన్, బడ్డీ కాసిమనో, ఎడ్డీ బెన్నెట్, ఎల్లెన్నోర్ స్కాట్, జాషువా అలెన్, ఆష్లే డాసన్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


స్పాట్‌లైట్ ఈవెంట్‌లు

దర్శకుడు: మిచెల్ క్రెస్గే

208-939-8015

tonya@spotlightvents.com

spotllightvents.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: అనుభవం లేని రత్నాలు & భవిష్యత్తు రత్నాలు (వినోదం): 8 & లోపు, 9-11, 12 -14, 15-19 పోటీ: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం , చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 29-జూలై 5, శాన్ డియాగో, సిఎ జూలై 1-7, విస్కాన్సిన్ డెల్స్, WI జూలై 9-14, సముద్రతీరం, లేదా తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి


స్టేజ్ వన్ ప్రొడక్షన్స్

దర్శకుడు: గ్రెగ్ మాసే

405-573-7733

director@stageonedance.com

stageonedance.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎం, ఎంటి, ఓ, పిహెచ్, పి ఏజ్ డివిజన్లు: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16 -19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 18, బ్రాన్సన్, MO

కన్వెన్షన్

తరగతులు: సి, హెచ్, ఎన్, టి, TO, టెక్ ప్రముఖ బోధకులు: కరోలిన్ లూయిస్-జోన్స్, చాన్నింగ్ కుక్, స్కై మాసే-కుక్, బారీ యంగ్ బ్లడ్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


స్టార్ టాలెంట్ ప్రొడక్షన్స్

దర్శకుడు: జెన్నిఫర్ ఆర్మ్‌స్ట్రాంగ్ డేనియల్స్ 336-905-8821

info@startalentproductions.com

startalentproductions.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, J, L, M, MT, O, PH, P, T వయసు విభాగాలు: వినోద, ఇంటర్మీడియట్, & పోటీ: మినీ (4-6), పెటిట్ (7-9) , జూనియర్ (10-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 19, వర్జీనియా బీచ్, VA క్లాసులు అందించబడ్డాయి


స్టార్‌బౌండ్ జాతీయ ప్రతిభ పోటీ

609-693-0563

sandra@starbound.net

starbound.net

పోటీ

వయస్సు విభాగాలు: ఇంటర్మీడియట్, కాంపిటేటివ్, & ఎలైట్ (అన్ని వయసుల) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: ఫాక్స్ వుడ్స్, సిటి శాన్ ఆంటోనియో, టిఎక్స్ చికాగో, ఐఎల్ అట్లాంటిక్ సిటీ, ఎన్జె లేక్ తాహో, ఎన్వి ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించే స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


స్టార్‌పవర్ టాలెంట్ పోటీ

దర్శకులు: గ్యారీ పేట్ & గ్రేస్ వేక్‌ఫీల్డ్ 301-870-9550

noelle@starpowertalent.com

starpowertalent.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్,
I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V, SPEC వయస్సు విభాగాలు: అనుభవం లేనివారు, ఇంటర్మీడియట్, & అధునాతనమైనవి: మినిస్
(8 & అండర్), జూనియర్స్ (9-11), టీనేజ్ (12-14), సీనియర్స్ (15-19) అడ్వాన్స్డ్: అడల్ట్ (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్ , ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: అన్కాస్విల్లే, సిటి
లాస్ వెగాస్, ఎన్వి ఓషన్ సిటీ, ఎండి ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్ బ్రాన్సన్, ఎంఓ
అట్లాంటిక్ సిటీ, ఎన్.జె.మిర్టిల్ బీచ్, ఎస్సీ క్లాసులు అందించబడ్డాయి
స్వతంత్ర ఎంట్రీలు


స్టార్ క్వెస్ట్ పెర్ఫార్మింగ్ ఆర్ట్స్ పోటీ

దర్శకుడు: స్టీవ్ వాపెల్

919-363-2900

concierge@starquestdance.com

starquestdance.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: నోవా (వినోద), క్లాసిక్ (ఇంటర్మీడియట్), ఎంచుకోండి (అధునాతన): పెటిట్ (8 & కింద),
జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 19 -24, వరల్డ్ ఫైనల్స్, గాల్వెస్టన్, టిఎక్స్ జూలై 3-8, వరల్డ్ ఫైనల్స్, సాండుస్కీ, ఓహెచ్ జూలై 17-22, వరల్డ్ ఫైనల్స్, వర్జీనియా బీచ్, విఎ క్లాసులు అందించబడ్డాయి


స్టార్జ్ డాన్స్ పోటీలు

దర్శకుడు: లిండా పేన్

888-978-5218

స్టార్జ్ డాన్స్
పోటీలు @ yahoo.com

starzdancecompetitions.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, P, T వయసు విభాగాలు: బిగినర్స్, ఇంటర్మీడియట్, అడ్వాన్స్డ్: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-18), వయోజన (19+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం,
పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి స్వతంత్ర ఎంట్రీలు


స్టెప్ అప్ 2 డాన్స్

దర్శకుడు: కరోల్ వాలెస్

781-231-0211

carol@stepup2dance.com

stepup2dance.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: అనుభవం లేనివారు, పోటీ, అధునాతన, & ప్రో-ఆమ్: 5-6, 7 -8, 9-10, 11-12, 13-14, 15-16, 17-18, 19-24, 25-40, సీనియర్ గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 29-జూలై 1, ఫీనిక్స్, AZ జూలై 6-9, మాంచెస్టర్, NH జూలై 17-20, అట్లాంటిక్ సిటీ, NJ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: A, AUD, C, J,
MT, T పనితీరు Opps స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


స్టూడియో లైవ్!

దర్శకుడు: టిఫిని రాబిన్సన్-స్మిత్ 614-898-1000

tsmith@americheer.com

studolivedance.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, డిటి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎం, ఎంటి, ఓ, పిహెచ్, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: మినీ (3-7), పెటిట్ (8-10), జూనియర్ (11-12) , టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-19), వయోజన (20+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి తరగతులు అందించే స్వతంత్ర ఎంట్రీల స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


పరేడ్‌లో టాలెంట్

దర్శకులు: కింబర్లీ & ఎరిక్ మెక్‌క్లవర్ 316-522-4836

office@talentonparade.com

talentonparade.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, CHE, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, SC, T, V, SPEC వయస్సు విభాగాలు: స్వయంచాలకంగా పోటీ: 6 & అంతకన్నా తక్కువ, 20+ అనుభవం లేనివారు , ఇంటర్మీడియట్, & పోటీ: అన్ని వయసుల 7-19 గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూన్ 12, శాన్ ఆంటోనియో, టిఎక్స్ జూన్ 26, సెయింట్ లూయిస్, MO జూలై 5 , కాన్సాస్ సిటీ, కెఎస్ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: A, AUD, B, CP, COND, C, F, H, J, L, M, MT, PC, T, TO, TECH, VAR, V ప్రసిద్ధ బోధకులు: జాన్ మైఖేల్ ఫౌలర్, డాన్ మిరాల్ట్, జోయి డౌసెట్, హెలెన్ ఫిలిప్స్, రాబిన్ డాన్, వాల్ మంచీన్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


త్రో డౌన్ డాన్స్ ఛాలెంజ్

దర్శకుడు: అడ్రియన్ కెల్లెట్

732-861-6482

sales@throwdowndance.com

throwdowndancechallenge.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, J, L, M, MT, O, PH, P, T, V వయసు విభాగాలు: మినీ (5-7), పెటిట్ (8-9), జూనియర్ (10- 12), టీన్ (13-15), సీనియర్ టీన్ (16-19) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 2018, అట్లాంటిక్ సిటీ, ఎన్‌జె క్లాసులు ఆఫర్ చేసిన స్వతంత్ర ఎంట్రీలు స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


పిడుగు నృత్య పోటీ

దర్శకుడు: టిఫనీ నాగెల్

702-838-6878

info@thunderstruckdance.com

thunderstruckdance.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, O, P, T, V వయసు విభాగాలు: ఫ్యూచర్ స్టార్ & షైనింగ్ స్టార్: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-11), టీన్ ( 12-14), సీనియర్ (15-19) రాక్ స్టార్: టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-19) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 11-15, లాస్ వెగాస్, ఎన్వి క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి


ట్రాన్సెండ్ టూర్

దర్శకులు: కార్లీ ఫ్లైడర్ & ఎలినా గోర్డింకో 844-683-6483

info@transcendtour.com

transcendtour.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, ఐ, జె, ఎల్, ఎంటి, ఓ, టి ఏజ్ డివిజన్లు: మినీ (8-10), జూనియర్ (11-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-19), ప్రో (17+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, CP, C, H, J, MT, TO, SPEC పాపులర్ బోధకులు: అలాన్ సాలజర్, నికా క్ల్జున్, ఈడెన్ షాబ్టై, సబ్రినా ఫిలిప్, యాష్లే ఎవెరెట్, హామిల్టన్ ఎవాన్స్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం

ట్రెమైన్ డాన్స్ కన్వెన్షన్స్ ఇంక్.

దర్శకుడు: జో ట్రెమైన్

800-832-2050

సమావేశాలు @ ట్రెమైన్
డ్యాన్స్.కామ్

tremainedance.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, ఓ, టి వయసు విభాగాలు: జూనియర్ (6-10), టీన్ (11-13), సీనియర్ (14+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న గ్రూప్, లైన్, ప్రొడక్షన్ 2018 జాతీయులు: జూలై 6, ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, COND, C, F, H, J, L, MT, PC, PA, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: లారీ జాన్సన్, జో ట్రెమైన్, కేరీ లాగ్రాండ్, డెరిక్ ష్రాడర్, మేఘన్ సానెట్, మార్టి డ్యూ ప్రదర్శన Opps స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


ట్రిపుల్ థ్రెట్ డాన్స్ కన్వెన్షన్

దర్శకుడు: డారిల్ హాడ్జిన్స్

888-414-3332

info@triplethreatdance.com

triplethreatdance.com

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, CP, C, F, H, J, L, M, MT, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: టైస్ డియోరియో, లూథర్ బ్రౌన్, లిసా లా టౌచే, జిలియన్ మేయర్స్, మేగాన్ లాసన్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


నిజమైన ప్రతిభ

దర్శకులు: లారా మే జుర్జోలో & కీరా రీగన్

732-446-4770

సమాచారం @ ట్రూటాలెంట్డాన్స్
పోటీ.కామ్

truetalentdancecompetition.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, O, PH, P, SC, T, V, SPEC వయస్సు విభాగాలు: అనుభవం లేనివారు మరియు పోటీ: పెటిట్ (3-6) (7-8), జూనియర్ (9-10) (11-12), టీన్ (13-14) (15-16), సీనియర్ (17-18) (19-20), వయోజన (21+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం , చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 9-13, లేక్ హార్మొనీ, పిఏ తరగతులు అందించే స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి


టర్న్ ఇట్ అరౌండ్ టూర్, LLC

దర్శకులు: ఫ్రాంక్ కోసిక్ & లిజ్ కాటర్లిన్ 330-858-4719

info@turnitaroundtour.com

turnitaroundtour.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, O, P, T, V, SPEC వయస్సు విభాగాలు: ప్రీమియర్ (ప్రారంభం) & స్టార్ (ఇంటర్మీడియట్ / అడ్వాన్స్‌డ్): మినీ (8 & అండర్), ప్రీ -జూనియర్ (9-10), జూనియర్ (11-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-19) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: OH తరగతులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందించింది

కన్వెన్షన్

తరగతులు: ఎసి, సి, ఎఫ్, హెచ్, జె,
ఎల్, ఎంటి, టి పాపులర్ బోధకులు: జెన్నిఫర్ బ్లాక్, ఫ్రాంక్ కోసిక్, తారా ఐకోబుచి, మైఖేల్ పటేర్నోస్ట్రో, జామీ టోర్సెల్లిని, మార్క్ శాంటిల్లనో స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


టర్న్ ఇట్ అప్ డాన్స్ ఛాలెంజ్

దర్శకుడు: మెలిస్సా బర్న్స్

617-283-8811

info@turnitupdance.com

turnitupdance.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, H, J, L, M, MT, O, P, T, V వయసు విభాగాలు: మినీ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), Sr టీన్ (15-18), పెద్దలు (19-30), పెద్దలు + (30+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: వేసవి 2018, హ్యానిస్, ఎంఏ లాంగ్ బ్రాంచ్ , NJ ఓషన్ సిటీ, MD తరగతులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, C, F, H, J, L, MT, T, TECH ప్రసిద్ధ బోధకులు: తారా జీన్ పోపోవిచ్, అలెక్స్ వాంగ్, థాయ్న్ జాస్పర్సన్, కంఫర్ట్ ఫెడోక్, డేనియల్ స్టెన్, లాన్స్ గిల్లెర్మో పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


యూనివర్సల్ డాన్స్ అసోసియేషన్

దర్శకుడు: కేటీ అన్వే

800-డాన్సుడా

danceuda@varsity.com

uda.varsity.com

పోటీ

వర్గాలు: CHE, DT, H, J, L వయసు విభాగాలు: చిన్న (6 & అంతకన్నా తక్కువ), మినీ (7-9), యువత (10-12), జూనియర్ (13-15), సీనియర్ (16-18), ఓపెన్ (14+), జూనియర్ హై, జూనియర్ వర్సిటీ, వర్సిటీ, కాలేజియేట్ గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, చిన్న గ్రూప్, పెద్ద గ్రూప్, లైన్, ప్రొడక్షన్ 2018 జాతీయులు: ఫిబ్రవరి 2, ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్


USA అంతర్జాతీయ బ్యాలెట్ పోటీ

దర్శకుడు: మోనా నికోలస్

601-355-9853

mnicholas@usaibc.com

usaibc.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, పి వయసు విభాగాలు: జూనియర్ డివిజన్ (14-18), సీనియర్ డివిజన్ (19-28) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం 2018 జాతీయులు: జూన్ 10-23, జాక్సన్, ఎంఎస్ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలు ఇచ్చాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: B, C, M, PA, P,
T, VAR, V పాపులర్ బోధకులు: కార్లోస్ డోస్ శాంటోస్, పెట్రస్జ్కా బ్రోహోమ్, hana న్నా డుబ్రోవ్స్క్యా, చార్లెస్ అస్కేగార్డ్, ఫాబ్రిస్ హెరాల్ట్, స్వెత్లానా ఒసియేవా
పనితీరు Opps స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: సామర్థ్యం


వెలాసిటీ డాన్స్ కన్వెన్షన్

దర్శకులు: ఈవ్ మాసన్ & కోరీ జోన్స్ 818-416-1161

సమాచారం @ వేగం
కన్వెన్షన్.కామ్

speeddanceconvention.com

పోటీ

వర్గం: బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, ఓ, టి ఏజ్ డివిజన్లు: మినీ (5-8), జూనియర్ (9-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16-18) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు : సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 14, లాస్ వెగాస్, ఎన్‌వి క్లాసులు అందించారు

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, CP, COND, C, F, H, J, L, MT, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: మార్క్ గుడ్‌మాన్, కైల్ హనగామి, షానన్ మాథర్, మెలిస్సా శాండ్‌విగ్, డీ కాస్పరీ, అడే ఓబయోమి పెర్ఫార్మెన్స్ Opps స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


వెస్ట్ కోస్ట్ డాన్స్ పేలుడు

దర్శకులు: జాన్ క్రచ్మన్ & అలాన్ షేర్ఫీల్డ్ 702-368-6228

robinwcde@me.com

westcoastdanceexplosion.com

పోటీ

వర్గాలు: బి, సి, హెచ్, జె, ఎంటి, ఓ, టి ఏజ్ డివిజన్లు: మినీ (6-9), జూనియర్ (10-12), టీన్ (13-15), సీనియర్ (16+) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: జూలై 2, ఓర్లాండో, ఎఫ్ఎల్ తరగతులు అందించబడ్డాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AUD, B, C, F, H, J, L, MT, PA, T, TO, TECH ప్రముఖ బోధకులు: స్కాట్ మైరిక్, జాన్ క్రచ్మన్, విల్ జాన్స్టన్, కిమ్ వోల్ఫ్, ఎలిజబెత్ పార్కిన్సన్, ట్రె హోల్లోవే పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి విభాగాలు: వయస్సు


WILD డాన్స్ ఇంటెన్సివ్

దర్శకులు: గ్యారీ పేట్, లిండ్సే ప్లీసెంట్స్, & కాసే అజుగు 937-376-7777

info@wildaboutdance.com

wildaboutdance.com

కన్వెన్షన్

తరగతులు: బి, సి, హెచ్, జె, టి పాపులర్ బోధకులు: అడే ఓబయోమి, థెరిసా స్టోన్, కాసే అస్క్యూ, జిల్ వోలిన్స్, మారిండా డేవిస్, ఫ్రాంకీ జుల్ఫెరినో పెర్ఫార్మెన్స్ ఆప్స్ స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు

పెర్ఫార్మింగ్ ఆర్ట్స్ యొక్క ప్రపంచ ఛాంపియన్‌షిప్‌లు

దర్శకుడు: కైలీ ఓడోమ్

323-828-1238

nationaldancedirector@wcopa.com

wcopa.com

పోటీ

వర్గాలు: A, B, C, DT, H, I, J, L, M, MT, O, PH, P, V, SPEC వయస్సు విభాగాలు: 5-7, 8-10, 11-12, 13-15, 16-17, 18-24, 25-29, 30+ గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో, ద్వయం / త్రయం, చిన్న సమూహం, పెద్ద సమూహం, లైన్, ఉత్పత్తి 2018 జాతీయులు: లాంగ్ బీచ్, సిఎ క్లాసులు స్వతంత్ర ఎంట్రీలను అందిస్తున్నాయి

కన్వెన్షన్

తరగతులు: AC, AUD, B, CP, COND, C, DT, E, F, H, J, L, M, MT, N, PC, P, T ప్రసిద్ధ బోధకులు: హాలీవుడ్ & బ్రాడ్‌వే బోధకులు
పనితీరు Opps
స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


ప్రపంచ నృత్య పోటీ

దర్శకులు: క్రిస్టాన్ షీట్జ్లీ & జిల్ వోలిన్స్

240-412-1804

worlddancepageant@yahoo.com

worlddancepageant.com

పోటీ

వర్గాలు: ఎ, బి, సి, హెచ్, జె, ఎల్, ఎంటి, ఓ, పి, టి ఏజ్ డివిజన్లు: పెటిట్ (8 & అండర్), జూనియర్ (9-11), టీన్ (12-14), సీనియర్ (15-19 ) గ్రూప్ సైజు విభాగాలు: సోలో 2018 జాతీయులు: మేడోలాండ్స్, ఎన్‌జె ఇండిపెండెంట్ ఎంట్రీలు పనితీరును ప్రోత్సహిస్తుంది స్కాలర్‌షిప్‌లు అందుబాటులో ఉన్న తరగతి విభాగాలు: వయస్సు


యూత్ అమెరికా గ్రాండ్ ప్రిక్స్

దర్శకుడు: బ్లెయిర్ హార్ట్లీ

646-791-9500

info@yagp.org

పోటీ